ஏப்ரல் 22, 2021, 1:19 காலை வியாழக்கிழமை
More

    அதிமுக., வேட்பாளர்கள்… முழு பட்டியல்!

    இன்று 171 பேரில் பெயர்கள் இரண்டாம் பட்டியலில் அறிவிக்கப் பட்டன. இதை அடுத்து மொத்தம் 177 பேரின் பெயர்கள் அதிமுக., பட்டியலில்

    admk list - 1

    முதல் வேட்பாளர் பட்டியலில், அதிமுக., முக்கியத் தலைவர்களின் பெயர்கள் இடம் பெற்றிருந்தன.

    போடி நாயக்கனூர் – ஓ.பன்னீர்செல்வம்,
    எடப்பாடி – கே.பழனிசாமி,
    ராயபுரம், – டி.ஜெயக்குமார்
    விழுப்புரம் – சிவி.சண்முகம்,
    ஸ்ரீவைகுண்டம் – எஸ்.பி.சண்முகநாதன்
    நிலக்கோட்டை – எஸ்.தேன்மொழி – என ஆறு பேரின் பெயர்கள் அறிவிக்கப் பட்டிருந்தன.

    இதை அடுத்து இன்று 171 பேரில் பெயர்கள் இரண்டாம் பட்டியலில் அறிவிக்கப் பட்டன. இதை அடுத்து மொத்தம் 177 பேரின் பெயர்கள் அதிமுக., பட்டியலில் இடம்பெற்றுள்ளது.

    முதல் பட்டியலில் 6 பேரின் பெயர்களும் இரண்டாம் பட்டியலில் 171 பேரின் பெயர்களும் சேர்த்து மொத்தம் 177 பேர் அதிமுக., சார்பில் களத்தில் நிற்கின்றனர். இவற்றின் கூட்டுத்தொகை 6 என்பதால், இந்தத் தேர்தலில் ஆறு என்ற எண் பெரும் பங்காற்றுகிறது என்று சொல்லலாம்.

    அதிமுக வேட்பாளர் பட்டியல் வெளியீடு

    பொன்னேரி – சிறுணியம் பலராமன்,
    திருத்தணி – கோ.அரி,
    திருவள்ளூர் – பி.வி.ரமணா
    ஆவடி – அமைச்சர் பாண்டியராஜன்,
    மதுரவாயல் – அமைச்சர் பெஞ்சமின்
    அம்பத்தூர் – அலெக்சாண்டர்,
    மாதவரம் – வி.மூர்த்தி,
    திருவொற்றியூர் – குப்பன்
    ஆர்.கே.நகர் – ராஜேஸ்,
    கொளத்தூர் – ஆதி.ராஜாராம்

    வில்லிவாக்கம் – ஜே.சிடி.பிரபாகர்,
    அண்ணாநகர் – கோகுல இந்திரா
    விருகம்பாக்கம் – வி.என்.ரவி,
    சைதாப்பேட்டை – சைதை துரைசாமி
    தியாகராயநகர் – சத்யா,
    மயிலாப்பூர் – ஆர்.நட்ராஜ்
    வேளச்சேரி – அசோக்,
    சோழிங்கநல்லூர் – கே.பி.கந்தன்
    ஆலந்தூர் – பா.வளர்மதி,
    ஸ்ரீபெரும்புதூர் – கே.பழனி

    பல்லாவரம் – சிட்லபாக்கம் ராஜேந்திரன்
    தாம்பரம் – டிகேஎம் சின்னையா
    செங்கல்பட்டு – கஜேந்திரன்,
    செய்யூர் – கனிதா சம்பத்,
    மதுராந்தகம் – மரகதம் குமரவேல்
    உத்தரமேரூர் – வி.சோமசுந்தரம்,
    அரக்கோணம் – ரவி,
    காட்பாடி – வி.ராமு
    ராணிப்பேட்டை – எஸ்.எம்.சுகுமார்,
    வேலூர் – எஸ்ஆர்கே அப்பு,

    அணைக்கட்டு – வேலழகன்
    குடியாத்தம் – ஜி.பரிதா,
    வாணியம்பாடி – செந்தில்குமார்,
    ஆம்பூர் – நஜர் முகமது,
    ஜோலார்பேட்டை – கே.சி.வீரமணி,
    ஊத்தங்கரை – டி.எம்.தமிழ்ச்செல்வம்
    பர்கூர் – ஏ.கிருஷ்ணன்,
    கிருஷ்ணகிரி – கே.அசோக்குமார்,
    வேப்பனஹள்ளி – கே.பி.முனுசாமி
    ஓசூர் – ஜோதி பாலகிருஷ்ணரெட்டி,

    பாலக்கோடு – கே.பி.அன்பழகன்
    பாப்பிரெட்டிபட்டி – ஏ.கோவிந்தசாமி,
    அரூர் – வி.சம்பத்குமார்,
    செங்கம் – நைனா கண்ணு
    கலசப்பாக்கம் – வி.பன்னீர் செல்வம்,
    போளூர் – அக்ரிகிருஷ்ணமூர்த்தி
    ஆரணி – சேவூர் ராமச்சந்திரன்,
    செய்யாறு – தூசி கே.மோகன்,
    திண்டிவனம் – அர்ஜூனன்
    வானூர் – எம்.சக்ரபாணி,

    விக்கிரவாண்டி – முத்தமிழ்ச்செல்வன்,
    உளுந்தூர்பேட்டை – குமரகுரு
    ரிஷிவந்தியம் – எஸ்கேடிசிஏ சந்தோஷ்,
    கள்ளக்குறிச்சி – செந்தில்குமார்,
    கங்கவல்லி – நல்லதம்பி
    ஆத்தூர் – ஏபி ஜெயசங்கரன்,
    ஏற்காடு – சித்ரா,
    ஓமலூர் – ஆர்.மணி,
    சங்ககிரி – எஸ்.சுந்தர்ராஜன்
    சேலம் வடக்கு – வெங்கடாச்சலம்,

    சேலம் தெற்கு – பாலசுப்ரமணியம்,
    வீரபாண்டி – எம்.ராஜா
    ராசிபுரம் – வி.சரோஜா,
    சேந்தமங்கலம் – சந்திரன்,
    நாமக்கல் – கே.பி.பி.பாஸ்கர்,
    பரமத்திவேலூர் – எஸ்.சேகர்
    திருச்செங்கோடு – பொன்.சரஸ்வதி,
    குமாரபாளைம் – தங்கமணி,
    ஈரோடு மேற்கு – கே.வி.ராமலிங்கம்,
    காங்கயம் – ஏஎஸ் ராமலிங்கம்,

    பெருந்துறை – எஸ்.ஜெயக்குமார்,
    பவானி – கே.சி.கருப்பணன்
    அந்தியூர் – கே.எஸ்.சண்முகவேல்,
    கோபிச்செட்டிபாளையம் – கே.ஏ.செங்கோட்டையன்
    பவானிசாகர் – ஏ.பண்ணாரி,
    கூடலூர் – பொன்.ஜெயசீலன்,
    குன்னூர் – கப்பச்சி டி வினோத்
    மேட்டுப்பாளையம் – ஏ.கே.செல்வராஜ்,
    அவினாசி – ப.தனபால்,
    திருப்பூர் வடக்கு – கே.என்.விஜயகுமார்

    திருப்பூர் தெற்கு – எஸ்.குணசேகரன்,
    பல்லடம் – எம்எஸ்எம் ஆனந்தன்,
    சூலூர் – வி.பி.கந்தசாமி
    கவுண்டம்பாளைம் – பிஆர்ஜி அருண்குமார்,
    கோவை வடக்கு – அம்மன் கே அர்ஜூனன்,
    தொண்டாமுத்தூர்- எஸ்பிவேலுமணி,
    சிங்காநல்லூர் – கேஆர் ஜெயராமன்,
    கிணத்துக்கடவு – செ.தாமோதரன்
    பொள்ளாச்சி – பொள்ளாச்சி ஜெயராமன்,
    வால்பாறை – அமுல் கந்தசாமி,

    உடுமலைபேட்டை – உடுமலை ராதாகிருஷ்ணன்
    மடத்துக்குளம் – சி.மகேந்திரன்,
    பழனி – ரவி மனோகரன்,
    ஒட்டன்சத்திரம் – என்பி நடராஜ்,
    நத்தம் – நத்தம் விஸ்வநாதன்
    திண்டுக்கல் – திண்டுக்கல் சீனிவாசன்,
    வேடச்சந்தூர் – விபிபி பரமசிவம்,
    கரூர் – எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கர்
    கிருஷ்ணராயபுரம் – முத்துக்குமார் என்கிற தானேஷ்,
    குளித்தலை – என்.ஆர்.சந்திரசேகர்

    மணப்பாறை – இரா.சந்திரசேகர்,
    ஸ்ரீரங்கம் – கு.ப.கிருஷ்ணன்,
    திருச்சி மேற்கு – வி.பத்மநாதன்
    திருச்சி கிழக்கு – வெல்லமண்டி நடராஜன்,
    திருவெறும்பூர் – ப.குமார்,
    லால்குடி – டி.ராஜாராம்
    மணச்சநல்லூர் – பரஞ்ஜோதி,
    முசிறி – எம்.செல்வராசு,
    துறையூர் – இந்திரா காந்தி,
    குன்னம் – ஆர்.டி.ராமச்சந்திரன்,

    அரியலூர் – தாமரை எஸ்.ராஜேந்திரன்,
    பண்ருட்டி – சொரத்தூர் ராஜேந்திரன்
    கடலூர் – எம்சி சம்பத்,
    குறிஞ்சிப்பாடி – ராம பழனிச்சாமி,
    புவனகிரி – அருண்மொழித்தேவன்
    சிதம்பரம் – கே.ஏ.பாண்டியன்,
    காட்டுமன்னார்கோவில் – முருகுமாறன்,
    சீர்காழி – பி.வி.பாரதி
    பூம்புகார் – எஸ்.பவுன்ராஜ்,
    நாகப்பட்டினம் – தங்க கதிரவன்

    வேதாரண்யம் – ஓஎஸ் மணியன்
    திருத்துறைப்பூண்டி – சுரேஷ்குமார்
    மன்னார்குடி – சிவா ராஜமாணிக்கம்
    திருவாரூர் – ஏ என் ஆர் பன்னீர்செல்வம்
    நன்னிலம் – ஆர் காமராஜ்
    திருவிடைமருதூர் – யூனியன் வீரமணி
    பாபநாசம் – கே கோபிநாதன்
    ஒரத்தநாடு – ஆர் வைத்திலிங்கம்
    பேராவூரணி – எஸ் வி திருஞானசம்பந்தம்
    கந்தர்வகோட்டை – ஜெயபாரதி

    விராலிமலை – சி விஜயபாஸ்கர்
    புதுக்கோட்டை – கார்த்திக் தொண்டைமான்
    திருமயம் – பிகே வைரமுத்து
    ஆலங்குடி – தர்ம தங்கவேல்
    அறந்தாங்கி – எம் ராஜநாயகம்
    திருப்பத்தூர் – மருது அழகுராஜ்
    சிவகங்கை – பிஆர் செந்தில்நாதன்
    மானாமதுரை – நாகராஜன்
    மேலூர் – பெரிய புள்ளான் என்ற செல்வம்
    மதுரை கிழக்கு – ஆர் கோபாலகிருஷ்ணன்

    சோழவந்தான் – கே மாணிக்கம்
    மதுரை தெற்கு – எஸ் எஸ் சரவணன்
    மதுரை மேற்கு – செல்லூர் கே ராஜூ
    திருப்பரங்குன்றம் – ராஜன் செல்லப்பா
    திருமங்கலம் – ஆர் பி உதயகுமார்
    உசிலம்பட்டி – ஐயப்பன்
    ஆண்டிபட்டி – லோகி ராஜன்
    பெரியகுளம் – முருகன்
    கம்பம் – எஸ்பிஎம் செய்யது கான்
    ராஜபாளையம் – கே டி ராஜேந்திர பாலாஜி

    ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் – மான்ராஜ்
    சாத்தூர்- ஆர்கே ரவிச்சந்திரன்
    சிவகாசி – லட்சுமி கணேசன்
    அருப்புக்கோட்டை – வைகைச்செல்வன்
    பரமக்குடி – சதன் பிரபாகர்
    திருவாடானை – ஆணிமுத்து
    முதுகுளத்தூர் – கீர்த்திகா முனியசாமி
    விளாத்திகுளம் – சின்னப்பன்
    திருச்செந்தூர் – ராதாகிருஷ்ணன்
    ஒட்டப்பிடாரம் – மோகன்

    கோவில்பட்டி – கடம்பூர் ராஜு
    சங்கரன்கோவில் – வி எம் ராஜலட்சுமி
    வாசுதேவநல்லூர் – என் மனோகரன்
    கடையநல்லூர் – கிருஷ்ண முரளி
    தென்காசி – செல்வ மோகன்தாஸ் பாண்டியன்
    ஆலங்குளம் – மனோஜ் பாண்டியன்
    அம்பாசமுத்திரம்- இசக்கி சுப்பையா
    பாளையங்கோட்டை – ஜெரால்டு
    நாங்குநேரி – கணேசராஜா
    ராதாபுரம் – இன்பதுரை

    கன்னியாகுமரி – தளவாய்சுந்தரம்

    அதிமுக., வேட்பாளர்கள் பட்டியல்…

    Please wait while flipbook is loading. For more related info, FAQs and issues please refer to DearFlip WordPress Flipbook Plugin Help documentation.

    LEAVE A REPLY

    Please enter your comment!
    Please enter your name here

    உடனுக்குடன் தினசரி தமிழ்ச் செய்திகளை உங்களது டெலிகிராம் ஆப்.,பில் பார்க்கலாம்!
    தினசரி செய்திகள் சேனலில் இணையுங்கள்!

    https://t.me/s/dhinasari

    வெள்ளித்திரைClick
    சினிமா | பொழுதுபோக்கு செய்திகள்...

    Latest Posts

    spot_imgspot_img

    Follow Dhinasari on Social Media

    18,232FansLike
    0FollowersFollow
    18FollowersFollow
    74FollowersFollow
    1,120FollowersFollow
    0SubscribersSubscribe
    -Advertisement-
    Translate »