32 அணிகள் மோதும் இந்த உலகக்கோப்பைக் கால்பந்து போட்டிகள் ஜூன் 14ம் தேதி ரஷ்யாவுக்கும் சவுதி அரேபியாவுக்கும் இடையேயான போட்டியுடன் கோலாகலமாகத் தொடங்குகிறது.

பிரிவுகளும் அணிகளும்

பிரிவு ஏ: ரஷ்யா, சவுதி அரேபியா, எகிப்து, உருகுவே
பிரிவு பி: போர்ச்சுகல், ஸ்பெயின், மொராக்கோ, ஈரான்
பிரிவு சி: பிரான்ஸ், ஆஸ்திரேலியா, பெரூ, டென்மார்க்
பிரிவு டி: அர்ஜெண்டினா, ஐஸ்லாந்து, குரேஷியா, நைஜீரியா
பிரிவு ஈ: பிரேசில், சுவிட்சர்லாந்து, கோஸ்டா ரிகா, செர்பியா’
பிரிவு எஃப்: ஜெர்மனி, மெக்சிகோ, ஸ்வீடன், கொரியக் குடியரசு
பிரிவு ஜி: பெல்ஜியம், பனாமா, டியுனிசியா, இங்கிலாந்து
பிரிவு எச்: போலந்து, செனகல், கொலம்பியா, ஜப்பான்

போட்டி அட்டவணை; இந்திய நேரப்படி ஆட்டங்கள் விவரம்:

ஜூன் 14, வியாழக்கிழமை      –   ரஷ்யா – சவுதி அரேபியா (இரவு 8.30)

ஜூன் 15, வெள்ளிக்கிழமை     –   எகிப்து – உருகுவே (மாலை 5.30)
மொராக்கோ – ஈரான் (இரவு 8.30)
போர்ச்சுக்கல் – ஸ்பெயின் (இரவு 11.30)

ஜூன் 1, சனிக்கிழமை                 பிரான்ஸ் – ஆஸ்திரேலியா (மதியம் 3.30)
அர்ஜெண்டினா – ஐஸ்லாந்து (மாலை 6.30)
பெரூ – டென்மார்க் (இரவு 9.30)
குரேசியா – நைஜீரியா (நள்ளிரவு 12.30)

ஜூன் 17, ஞாயிறு                       கோஸ்டாரிகா – செர்பியா (மாலை 5.30)
ஜெர்மனி – மெக்சிகோ (இரவு 8.30)
பிரேசில் சுவிட்சர்லாந்து (இரவு 11.30)

ஜூன் 18, திங்கட்கிழமை            ஸ்வீடன் – தென் கொரியா (மாலை 5.30)
பெல்ஜியம் – பனாமா (இரவு 8.30)
டியுனிசியா – இங்கிலாந்து (இரவு 23.30)

ஜூன் 19, செவ்வாய்க்கிழமை    கொலம்பியா – ஜப்பான் (மாலை 5.30)
போலந்து – செனகல் (இரவு 8.30)
ரஷ்யா – எகிப்து (இரவு 11.30)

ஜூன் 20, புதன்கிழமை              போர்ச்சுக்கல் – மோராக்கோ (மாலை 5.30)
உருகுவே – சவுதி அரேபியா (இரவு 8.30)
ஈரான் – ஸ்பெயின் (இரவு 11.30)

ஜூன் 21, வியாழன்                  டென்மார்க் – ஆஸ்திரேலியா (மாலை 5.30)
பிரான்ஸ் – பெரூ (இரவு 8.30)
அர்ஜெண்டினா – குரோஷியா (11.30)

ஜூன் 22, வெள்ளிக்கிழமை       பிரேசில் – கோஸ்டா ரிகா (மாலை 5.30)
நைஜீரியா – ஐஸ்லாந்து (இரவு 8.30)
செர்பியா – சுவிட்சர்லாந்து (இரவு 11.30)

ஜூன் 23, சனிக்கிழமை              பெல்ஜியம் – ட்யுனிசியா (மாலை 5.30)
கொரியா குடியரசு – மெக்சிகோ (இரவு 8.30)
ஜெர்மனி – ஸ்வீடன் (இரவு 11.30)

ஜூன் 24 ஞாயிறு                       இங்கிலாந்து – பனாமா (மாலை 5.30)
ஜப்பான் – செனகல் (இரவு 8.30)
போலந்து – கொலம்பியா (11.30)

ஜூன் 25, திங்கள்                       உருகுவே – ரஷ்யா (இரவு 7.30)
சவுதி அரேபியா – எகிப்து (இரவு 7.30)
ஸ்பெயின் – மொராக்கோ (இரவு 11.30)
ஈரான் – போர்ச்சுக்கல் (இரவு 11.30)

ஜூன் 26 செவ்வாய்                  ஆஸ்திரேலியா – பெரூ (இரவு 7.30)
டென்ர்க் – பிரான்ஸ் (இரவு 7.30)
நைஜீரியா – அர்ஜெண்டீனா (இரவு 11.30)
ஐஸ்லாந்து – குரேஷியா (இரவு 11.30)

ஜூன் 27, புதன்                       கொரியா – ஜெர்மனி (இரவு 7.30)
மெக்சிகோ – ஸ்வீடன் (இரவு 7.30)
செர்பியா – பிரேசில் (இரவு 11.30)
சுவிட்சர்லாந்து – கோஸ்டா ரிகா (இரவு 11.30)

ஜூன் 28 வியாழன்                  ஜப்பான் – போலந்து (இரவு 7.30)
செனகல் – கொலம்பியா (இரவு 7.30)
பனாமா – டியுனிசியா (இரவு 11.30)
இங்கிலாந்து – பெல்ஜியம் (இரவு 11.30)

இதன் பிறகு 16 அணிகள் சுற்று ஜூன் 30ம் தேதி தொடங்கி ஜூலை 2ம் தேதி வரை நடைபெறுகிறது.

காலிறுதிப் போட்டிகள் ஜூலை 6 முதல் ஜூலை 7 வரை 2 நாட்கள் நடைபெறுகிறது.
அரையிறுதிப் போட்டிகள் ஜூலை 10, ஜூலை 11 ஆகிய தேதிகளில் நடக்கிறது.

3வது அணிக்கான ஆட்டம்: ஜூலை 14ம் தேதி
இறுதிப் போட்டி, சாம்பியன் தினம் : ஜூலை 15, ஞாயிறு இரவு 8.30.

Donate with
Support us! We are in the path of protecting our Hindu dharma and our Nation! Please consider supporting us to run this for our 'Dharma'.
Loading...