முதல் வேட்பாளர் பட்டியலில், அதிமுக., முக்கியத் தலைவர்களின் பெயர்கள் இடம் பெற்றிருந்தன.
போடி நாயக்கனூர் – ஓ.பன்னீர்செல்வம்,
எடப்பாடி – கே.பழனிசாமி,
ராயபுரம், – டி.ஜெயக்குமார்
விழுப்புரம் – சிவி.சண்முகம்,
ஸ்ரீவைகுண்டம் – எஸ்.பி.சண்முகநாதன்
நிலக்கோட்டை – எஸ்.தேன்மொழி – என ஆறு பேரின் பெயர்கள் அறிவிக்கப் பட்டிருந்தன.
இதை அடுத்து இன்று 171 பேரில் பெயர்கள் இரண்டாம் பட்டியலில் அறிவிக்கப் பட்டன. இதை அடுத்து மொத்தம் 177 பேரின் பெயர்கள் அதிமுக., பட்டியலில் இடம்பெற்றுள்ளது.
முதல் பட்டியலில் 6 பேரின் பெயர்களும் இரண்டாம் பட்டியலில் 171 பேரின் பெயர்களும் சேர்த்து மொத்தம் 177 பேர் அதிமுக., சார்பில் களத்தில் நிற்கின்றனர். இவற்றின் கூட்டுத்தொகை 6 என்பதால், இந்தத் தேர்தலில் ஆறு என்ற எண் பெரும் பங்காற்றுகிறது என்று சொல்லலாம்.
அதிமுக வேட்பாளர் பட்டியல் வெளியீடு
பொன்னேரி – சிறுணியம் பலராமன்,
திருத்தணி – கோ.அரி,
திருவள்ளூர் – பி.வி.ரமணா
ஆவடி – அமைச்சர் பாண்டியராஜன்,
மதுரவாயல் – அமைச்சர் பெஞ்சமின்
அம்பத்தூர் – அலெக்சாண்டர்,
மாதவரம் – வி.மூர்த்தி,
திருவொற்றியூர் – குப்பன்
ஆர்.கே.நகர் – ராஜேஸ்,
கொளத்தூர் – ஆதி.ராஜாராம்
வில்லிவாக்கம் – ஜே.சிடி.பிரபாகர்,
அண்ணாநகர் – கோகுல இந்திரா
விருகம்பாக்கம் – வி.என்.ரவி,
சைதாப்பேட்டை – சைதை துரைசாமி
தியாகராயநகர் – சத்யா,
மயிலாப்பூர் – ஆர்.நட்ராஜ்
வேளச்சேரி – அசோக்,
சோழிங்கநல்லூர் – கே.பி.கந்தன்
ஆலந்தூர் – பா.வளர்மதி,
ஸ்ரீபெரும்புதூர் – கே.பழனி
பல்லாவரம் – சிட்லபாக்கம் ராஜேந்திரன்
தாம்பரம் – டிகேஎம் சின்னையா
செங்கல்பட்டு – கஜேந்திரன்,
செய்யூர் – கனிதா சம்பத்,
மதுராந்தகம் – மரகதம் குமரவேல்
உத்தரமேரூர் – வி.சோமசுந்தரம்,
அரக்கோணம் – ரவி,
காட்பாடி – வி.ராமு
ராணிப்பேட்டை – எஸ்.எம்.சுகுமார்,
வேலூர் – எஸ்ஆர்கே அப்பு,
அணைக்கட்டு – வேலழகன்
குடியாத்தம் – ஜி.பரிதா,
வாணியம்பாடி – செந்தில்குமார்,
ஆம்பூர் – நஜர் முகமது,
ஜோலார்பேட்டை – கே.சி.வீரமணி,
ஊத்தங்கரை – டி.எம்.தமிழ்ச்செல்வம்
பர்கூர் – ஏ.கிருஷ்ணன்,
கிருஷ்ணகிரி – கே.அசோக்குமார்,
வேப்பனஹள்ளி – கே.பி.முனுசாமி
ஓசூர் – ஜோதி பாலகிருஷ்ணரெட்டி,
பாலக்கோடு – கே.பி.அன்பழகன்
பாப்பிரெட்டிபட்டி – ஏ.கோவிந்தசாமி,
அரூர் – வி.சம்பத்குமார்,
செங்கம் – நைனா கண்ணு
கலசப்பாக்கம் – வி.பன்னீர் செல்வம்,
போளூர் – அக்ரிகிருஷ்ணமூர்த்தி
ஆரணி – சேவூர் ராமச்சந்திரன்,
செய்யாறு – தூசி கே.மோகன்,
திண்டிவனம் – அர்ஜூனன்
வானூர் – எம்.சக்ரபாணி,
விக்கிரவாண்டி – முத்தமிழ்ச்செல்வன்,
உளுந்தூர்பேட்டை – குமரகுரு
ரிஷிவந்தியம் – எஸ்கேடிசிஏ சந்தோஷ்,
கள்ளக்குறிச்சி – செந்தில்குமார்,
கங்கவல்லி – நல்லதம்பி
ஆத்தூர் – ஏபி ஜெயசங்கரன்,
ஏற்காடு – சித்ரா,
ஓமலூர் – ஆர்.மணி,
சங்ககிரி – எஸ்.சுந்தர்ராஜன்
சேலம் வடக்கு – வெங்கடாச்சலம்,
சேலம் தெற்கு – பாலசுப்ரமணியம்,
வீரபாண்டி – எம்.ராஜா
ராசிபுரம் – வி.சரோஜா,
சேந்தமங்கலம் – சந்திரன்,
நாமக்கல் – கே.பி.பி.பாஸ்கர்,
பரமத்திவேலூர் – எஸ்.சேகர்
திருச்செங்கோடு – பொன்.சரஸ்வதி,
குமாரபாளைம் – தங்கமணி,
ஈரோடு மேற்கு – கே.வி.ராமலிங்கம்,
காங்கயம் – ஏஎஸ் ராமலிங்கம்,
பெருந்துறை – எஸ்.ஜெயக்குமார்,
பவானி – கே.சி.கருப்பணன்
அந்தியூர் – கே.எஸ்.சண்முகவேல்,
கோபிச்செட்டிபாளையம் – கே.ஏ.செங்கோட்டையன்
பவானிசாகர் – ஏ.பண்ணாரி,
கூடலூர் – பொன்.ஜெயசீலன்,
குன்னூர் – கப்பச்சி டி வினோத்
மேட்டுப்பாளையம் – ஏ.கே.செல்வராஜ்,
அவினாசி – ப.தனபால்,
திருப்பூர் வடக்கு – கே.என்.விஜயகுமார்
திருப்பூர் தெற்கு – எஸ்.குணசேகரன்,
பல்லடம் – எம்எஸ்எம் ஆனந்தன்,
சூலூர் – வி.பி.கந்தசாமி
கவுண்டம்பாளைம் – பிஆர்ஜி அருண்குமார்,
கோவை வடக்கு – அம்மன் கே அர்ஜூனன்,
தொண்டாமுத்தூர்- எஸ்பிவேலுமணி,
சிங்காநல்லூர் – கேஆர் ஜெயராமன்,
கிணத்துக்கடவு – செ.தாமோதரன்
பொள்ளாச்சி – பொள்ளாச்சி ஜெயராமன்,
வால்பாறை – அமுல் கந்தசாமி,
உடுமலைபேட்டை – உடுமலை ராதாகிருஷ்ணன்
மடத்துக்குளம் – சி.மகேந்திரன்,
பழனி – ரவி மனோகரன்,
ஒட்டன்சத்திரம் – என்பி நடராஜ்,
நத்தம் – நத்தம் விஸ்வநாதன்
திண்டுக்கல் – திண்டுக்கல் சீனிவாசன்,
வேடச்சந்தூர் – விபிபி பரமசிவம்,
கரூர் – எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கர்
கிருஷ்ணராயபுரம் – முத்துக்குமார் என்கிற தானேஷ்,
குளித்தலை – என்.ஆர்.சந்திரசேகர்
மணப்பாறை – இரா.சந்திரசேகர்,
ஸ்ரீரங்கம் – கு.ப.கிருஷ்ணன்,
திருச்சி மேற்கு – வி.பத்மநாதன்
திருச்சி கிழக்கு – வெல்லமண்டி நடராஜன்,
திருவெறும்பூர் – ப.குமார்,
லால்குடி – டி.ராஜாராம்
மணச்சநல்லூர் – பரஞ்ஜோதி,
முசிறி – எம்.செல்வராசு,
துறையூர் – இந்திரா காந்தி,
குன்னம் – ஆர்.டி.ராமச்சந்திரன்,
அரியலூர் – தாமரை எஸ்.ராஜேந்திரன்,
பண்ருட்டி – சொரத்தூர் ராஜேந்திரன்
கடலூர் – எம்சி சம்பத்,
குறிஞ்சிப்பாடி – ராம பழனிச்சாமி,
புவனகிரி – அருண்மொழித்தேவன்
சிதம்பரம் – கே.ஏ.பாண்டியன்,
காட்டுமன்னார்கோவில் – முருகுமாறன்,
சீர்காழி – பி.வி.பாரதி
பூம்புகார் – எஸ்.பவுன்ராஜ்,
நாகப்பட்டினம் – தங்க கதிரவன்
வேதாரண்யம் – ஓஎஸ் மணியன்
திருத்துறைப்பூண்டி – சுரேஷ்குமார்
மன்னார்குடி – சிவா ராஜமாணிக்கம்
திருவாரூர் – ஏ என் ஆர் பன்னீர்செல்வம்
நன்னிலம் – ஆர் காமராஜ்
திருவிடைமருதூர் – யூனியன் வீரமணி
பாபநாசம் – கே கோபிநாதன்
ஒரத்தநாடு – ஆர் வைத்திலிங்கம்
பேராவூரணி – எஸ் வி திருஞானசம்பந்தம்
கந்தர்வகோட்டை – ஜெயபாரதி
விராலிமலை – சி விஜயபாஸ்கர்
புதுக்கோட்டை – கார்த்திக் தொண்டைமான்
திருமயம் – பிகே வைரமுத்து
ஆலங்குடி – தர்ம தங்கவேல்
அறந்தாங்கி – எம் ராஜநாயகம்
திருப்பத்தூர் – மருது அழகுராஜ்
சிவகங்கை – பிஆர் செந்தில்நாதன்
மானாமதுரை – நாகராஜன்
மேலூர் – பெரிய புள்ளான் என்ற செல்வம்
மதுரை கிழக்கு – ஆர் கோபாலகிருஷ்ணன்
சோழவந்தான் – கே மாணிக்கம்
மதுரை தெற்கு – எஸ் எஸ் சரவணன்
மதுரை மேற்கு – செல்லூர் கே ராஜூ
திருப்பரங்குன்றம் – ராஜன் செல்லப்பா
திருமங்கலம் – ஆர் பி உதயகுமார்
உசிலம்பட்டி – ஐயப்பன்
ஆண்டிபட்டி – லோகி ராஜன்
பெரியகுளம் – முருகன்
கம்பம் – எஸ்பிஎம் செய்யது கான்
ராஜபாளையம் – கே டி ராஜேந்திர பாலாஜி
ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் – மான்ராஜ்
சாத்தூர்- ஆர்கே ரவிச்சந்திரன்
சிவகாசி – லட்சுமி கணேசன்
அருப்புக்கோட்டை – வைகைச்செல்வன்
பரமக்குடி – சதன் பிரபாகர்
திருவாடானை – ஆணிமுத்து
முதுகுளத்தூர் – கீர்த்திகா முனியசாமி
விளாத்திகுளம் – சின்னப்பன்
திருச்செந்தூர் – ராதாகிருஷ்ணன்
ஒட்டப்பிடாரம் – மோகன்
கோவில்பட்டி – கடம்பூர் ராஜு
சங்கரன்கோவில் – வி எம் ராஜலட்சுமி
வாசுதேவநல்லூர் – என் மனோகரன்
கடையநல்லூர் – கிருஷ்ண முரளி
தென்காசி – செல்வ மோகன்தாஸ் பாண்டியன்
ஆலங்குளம் – மனோஜ் பாண்டியன்
அம்பாசமுத்திரம்- இசக்கி சுப்பையா
பாளையங்கோட்டை – ஜெரால்டு
நாங்குநேரி – கணேசராஜா
ராதாபுரம் – இன்பதுரை
கன்னியாகுமரி – தளவாய்சுந்தரம்
அதிமுக., வேட்பாளர்கள் பட்டியல்…